Ewì

Dẹ́rẹ́bà Yìí Rọra! | Sheriffdeen Adéọlá Ògúndípẹ̀

October 5, 2023 0

Ayé yìí ò le Pẹ̀lẹ́pẹ̀lẹ́ lejò ń gàgbọn. Ayé yìí ò gba gìrìgìrì Lọ̀gà fi ń tẹlẹ̀ jẹ́jẹ́jẹ́. Ẹ̀sọ̀ pẹ̀lẹ́ ló láyé Dúníyàn ò fẹ́…

Ìtàn Àrosọ

Ilé-Ogbó | Uthman Yusuf Abiodun

September 21, 2023 0

Ìtàn àròsọ yìí dálé ìtàn ìsẹ̀dálẹ̀ ìlú kan tí à ń pè ní ILÉ-OGBÓ ní Ìpínlẹ̀ Ọ̀sun, ILÉ-OGBÓ wà ní Ìpínlẹ̀ Ọ̀sun ibẹ̀ náà sì…

Aáyan Ògbufọ̀

Tata Àti Ìrẹ̀: Ẹranko Olóhùn Tó Bá Ìgbà Mu…

December 23, 2022 0

Tata Àti Ìrẹ̀: Ẹranko Olóhùn Tó Bá Ìgbà Mu / On The Grasshopper And Cricket Ewì inú Ayé ò kú rí: Nígbà tí gbogbo ẹyẹ…

Ó ń gbóná Fẹli Fẹli