Ewì

Ẹfúnṣetán Àti Àwọn Ewì Mìíràn | Abdulkareem Ajimatanraẹjẹ

May 18, 2023 4

ẸFÚNṢETÁN Ọya ṣe tán ó rà sílé 'rá Ṣàngó ṣe tán ó wọlẹ̀ní Kòso Ẹfún ṣe tán ó lójú orógbó Ẹfun ṣe tán ó wẹwù…

Ìtàn Àrosọ

Ilé-Ogbó | Uthman Yusuf Abiodun

September 21, 2023 0

Ìtàn àròsọ yìí dálé ìtàn ìsẹ̀dálẹ̀ ìlú kan tí à ń pè ní ILÉ-OGBÓ ní Ìpínlẹ̀ Ọ̀sun, ILÉ-OGBÓ wà ní Ìpínlẹ̀ Ọ̀sun ibẹ̀ náà sì…

Aáyan Ògbufọ̀

Tata Àti Ìrẹ̀: Ẹranko Olóhùn Tó Bá Ìgbà Mu…

December 23, 2022 0

Tata Àti Ìrẹ̀: Ẹranko Olóhùn Tó Bá Ìgbà Mu / On The Grasshopper And Cricket Ewì inú Ayé ò kú rí: Nígbà tí gbogbo ẹyẹ…

Ó ń gbóná Fẹli Fẹli